Thật là một lớp học tiếng Nhật thú vị!
Đây là điểm hấp dẫn nhất của lớp học của chúng tôi. Các giáo viên cùng thế hệ dạy tiếng Nhật cho thực tập sinh kỹ thuật như thể họ đang dạy một người bạn. Những cuộc trò chuyện giữa bạn bè sẽ trở nên sôi nổi hơn và ngay cả những người không quen nói tiếng Nhật cũng dần dần bắt đầu thử nói tiếng Nhật.
Các lớp học tiếng Nhật của chúng tôi chú trọng đến việc giao tiếp lẫn nhau, được đánh giá cao không chỉ bởi các học viên mà còn bởi các công ty và đoàn thể chủ nhà.
Chúng tôi nhận được yêu cầu từ các công ty và hiệp hội tiếp nhận thực tập sinh kỹ thuật cũng như các cơ sở đào tạo sau khi đến và mỗi khu vực trong tổ chức của chúng tôi đóng vai trò trung tâm trong việc tổ chức các lớp học tiếng Nhật trực tiếp. Các lớp học của chúng tôi được tổ chức tại nhà sau khi thực tập sinh kỹ thuật kết thúc công việc hoặc là một phần của lớp học tại các cơ sở đào tạo sau khi vào Nhật Bản, nhờ đó loại bỏ gánh nặng đi lại cho thực tập sinh kỹ thuật.
Hiện nay, các lớp học tiếng Nhật trực tiếp đang được tổ chức ở 2 khu vực: Kanto và Chubu. Các lớp học "đàm thoại tiếng Nhật" của chúng tôi được thiết kế nhằm nâng cao kỹ năng giao tiếp, có không khí vui vẻ và được cả công ty và học viên ưa chuộng.
Nhờ lớp học tiếng Nhật này, giáo viên và thực tập sinh kỹ thuật trở thành bạn bè và thường đi ăn cùng nhau vào những ngày nghỉ. Tình bạn này rất quan trọng đối với các công ty và công đoàn sở tại để giúp thực tập sinh kỹ thuật không bị cô lập. Nó cũng nhận được sự đánh giá cao từ mọi người.
Lớp học tiếng Nhật không yêu cầu bạn phải đi lại hay tốn thời gian
Lớp học tiếng Nhật trực tiếp được tổ chức theo yêu cầu từ các công ty tiếp nhận thực tập sinh kỹ thuật. Các thành viên đến thăm các công ty và dạy tiếng Nhật cho thực tập sinh kỹ thuật trong vòng một giờ sau giờ làm việc.
Bạn có thể dễ dàng học tiếng Nhật mà không cần phải lo lắng về việc đi lại hay thời gian.
Các giáo viên đã được đào tạo về đàm thoại
Các thành viên trong tổ chức của chúng tôi dạy các lớp học tiếng Nhật sẽ được đào tạo ít nhất một tháng về các lớp học đàm thoại và tiếng Nhật.
Thông qua hình thức đào tạo và đào tạo này, tất cả thành viên của lớp học tiếng Nhật đều có thể điều hành lớp học một cách vui vẻ và hiệu quả với tư cách là giáo viên đàm thoại tiếng Nhật.
Sau khi tan lớp là bạn bè bình thường.
Sau khi lớp học kết thúc, chúng tôi trở thành những người bạn bình thường cùng thế hệ. Rời khỏi văn phòng và cùng nhau đi dạo, cùng nhau ăn trưa vào các ngày nghỉ...
Những tình bạn này với các thực tập sinh kỹ thuật, những người có ít cơ hội tiếp xúc với người Nhật, được cho là sẽ tăng thêm động lực và giúp họ hòa nhập với xã hội .Nó được đánh giá cao.
Địa chỉ liên hệ
NPO Adovo(NPO法人Adovo)
〒107-0062
WIN531 2-2-15 Minami Aoyama,Minato-ku,Tokyo,Japan
EMAIL:info@adovo.or.jp
© 2023 NPO Adovo